Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI5017W
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5482-C4TI5017W
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 5482-C4TI5017W |
| Bộ VXL | Core i5 8265U (1.6 Ghz up to 3.9Ghz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, NVIDIA GeForce MX130 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 256Gb SSD |
| Màn hình | 14.0Inch FHD TouchScreen |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 2.0 1 x USB 3.0 1 x HDMI Card Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Màn hình full HD cảm ứng, xoay 360 độ |
| Hệ điều hành | Windows 10 + Office 365 |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 30 x 20.1 x 2.1 cm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550014
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 15-9570-70158746
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI7007W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-70134541
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y3
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR5 4800MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 165Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578C-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF11
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468C-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xe
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 10 ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340W10
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 14 inch HD (136 ...
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Loki 3579-70159095 16Gb/SSD256
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10 16Gb/256G SSD
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
Bình luận