Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF11
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3578-NGMPF11
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Vostro 3578-NGMPF11 |
| Bộ VXL | Core i7 8550U (1.8GHz-8Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, AMD 520 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 1*8Gb bus 2400/ còn 1 slot |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch FHD |
| Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.0 ; 1 x USB 2.0 ; 1 x VGA ; 1 x HDMI ; 1 x headphone/microphone Combo |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 35.4 x 24.6 x 2.3 cm |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Gaming G15 5515 (70266674) (R7 5800H/8GB RAM/ 512GB SSD/RTX3050 4G/15.6 inch FHD 120Hz/Win11/OfficeHS21/Xám)
Liên hệ
RAM: 8GB
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: NVIDIA RTX3050 4G
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
Bàn phím: có đèn led
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
RAM: 4GB (1x4GB) 3200MHz DDR4 (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x ...
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
RAM: 16GB (2 x 8GB) DDR4 3200 MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468B-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Laptop Dell G15 Ryzen Edition 5515 70266674
26,390,000đ
Laptop Dell G15 Ryzen Edition 5515 70266674
26,390,000đ
RAM: 8GB(8GB x1)DDR4 bus 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570A-P66F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588B-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570C-P75F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-L5490I714DF
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70123079
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel Iris Xe
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696 480gb
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568B-P63F002-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7588 7385BLK-PUS NK
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70165058
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Liên hệ
Bình luận