Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Mã sản phẩm: 9365-70130588
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell XPS 13 9365 70130588 - Bạc | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-7Y54 |
| Tốc độ | 1.2GHz , Turbo upto 3.2GHz |
| Bộ nhớ đệm | 4MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB LPDDR3 1866MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3” QHD+ (3200 x 1800) InfinityEdge touch display |
| Độ phân giải | 3200 x 1800 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 615 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2 USB 3.0 - 1 w/PowerShare, 1 Headset jack, 1 Noble lock slot,1 Thunderbolt |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x USB-C to HDMI (2.0) Adapter |
| Khe cắm thẻ nhớ | 1 SD card reader (SD, SDHC, SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | có |
| Dung lượng pin | 4 Cell 46Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home + Office 365 Personal |
| Trọng Lượng | 1.2kg |
| Màu sắc | Silver |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70088614
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF2
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe, up to 64GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080) Anti Gla ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70169219
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570B-P66F001
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
RAM 8GB (DDR4 2666MHz)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD WVA Anti-Glare
Pin 3Cell 41WHrs
Color Titan Grey (Xám)
Weig ...
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I54114
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14inch FHD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-R3M961
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251603
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540012
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373A-P83G001
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120Hz, WVA, Anti-Gl ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468C-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468B-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Liên hệ
Bình luận