Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70157552
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3576-70157552
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 3576-70157552 |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6Ghz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, AMD 520 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch |
| Ổ đĩa quang | DVDW |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 2.0 1 x USB 3.0 1 x HDMI Card Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 38.1 x 26.7 x 2.6 cm |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-70146440
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7290-42LT720W13
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14inch FHD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG ...
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare L ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3462-6PFTF11
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7570-70138771/70138566
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-VTI73124W
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14. ...
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740016
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570A-P66F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70126274
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y3
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567S-P63F002
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Alienware AW17R4-7005SL
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Bình luận