Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Mã sản phẩm: 9370-415PX1
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell XPS 13 9370 415PX1 - Bạc | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8550U |
| Tốc độ | 1.8GHz Upto 4.0GHz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB LPDDR3 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3” Full HD IPS |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel 802.11 ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Thunderbolt 3 Type C ; 2 x USB 3.0 with one right PowerShare |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x USB-C to HDMI (2.0) Adapter |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 4 Cell 52Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 SL |
| Trọng Lượng | 1.29kg |
| Màu sắc | Silver |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe, up to 64GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080) Anti Gla ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3480-L3480I516D
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373A-P83G001
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14inch FHD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04 SX1
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 14 inch HD (136 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 5200 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.4 inch 3.5K (3456 × 2160) OLED, IPS 100%sRGB, cảm ứn ...
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
RAM: 4GB (1x4GB) 3200MHz DDR4 (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-C3TI7501W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468B-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare L ...
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
RAM: 8GB (1 x 8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD NVMe
VGA: Integrated Intel® Iris® XE Graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1200) Truelife ...
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570C-P75F001
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 V4I7015W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB DDR5
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti- ...
Laptop Dell Gaming G15 5515 (70266674) (R7 5800H/8GB RAM/ 512GB SSD/RTX3050 4G/15.6 inch FHD 120Hz/Win11/OfficeHS21/Xám)
Liên hệ
RAM: 8GB
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: NVIDIA RTX3050 4G
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
Bàn phím: có đèn led
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342002
Liên hệ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB 2.5" 5400RPM HDD + 1 slot M2 PCie
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Bình luận