Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70121525
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3567-70121525
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Inspiron 3567 70121525 | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-7200U |
| Tốc độ | 2.5Ghz , Turbo Boost 3.1GHz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" HD LED |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | AMD® Radeon® R5M430 with 2GB DDR3 VRAM |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel 802.11a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 cell - 40Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Ubuntu |
| Trọng Lượng | 2.2kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-C5I31120
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF11
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70126274
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
RAM: 8GB (1 x 8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD NVMe
VGA: Integrated Intel® Iris® XE Graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1200) Truelife ...
Máy tính xách tay Dell XPS 15-9570-70158746
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70169219
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
RAM: 4GB (1x4GB) 3200MHz DDR4 (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5515 (70266674) (R7 5800H/8GB RAM/ 512GB SSD/RTX3050 4G/15.6 inch FHD 120Hz/Win11/OfficeHS21/Xám)
Liên hệ
RAM: 8GB
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: NVIDIA RTX3050 4G
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
Bàn phím: có đèn led
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-70134541
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5410 V4I5214W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080)Anti-Glare LED Backlight N ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10 16Gb/256G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340011
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xe
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 10 ...
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LE ...
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
Bình luận