Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3567-70119158
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Inspiron 3567 70119158 - Black | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-7200U |
| Tốc độ | 2.5Ghz , Turbo Boost 3.1GHz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | Còn 1 slot |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6-inch HD Truelife LED-Backlit Display |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | AMD Radeon 2GB DDR3 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11AC |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2 usb 3.0, 1 usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 cell - 40Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Win 10 Home |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-L5490I714DF
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR5 4800MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 165Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200mhz( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặng ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570C-P75F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10 16Gb/256G SSD
Liên hệ
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
RAM: 16GB (1 x 16GB) DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 Gen 3 PCIe x4 NVMe SSD + 1x M.2 PCie
VGA: NVIDIA T600 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (19 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70121525
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5102OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5108
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588F-P72F002
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
Bình luận