Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W12
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3468-K5P6W12
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Vostro 3468-K5P6W12 |
| Bộ VXL | Core i5 7200U (2.5Ghz-3Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, Radeon R5 M420 2GB |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 500Gb |
| Màn hình | 14.0Inch |
| Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 2.1 x USB 3.0 1 x VGACard Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 34.6 x 24.6 x 2.5 cm |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740016
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468B-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70123079
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540012
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5410 V4I5214W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080)Anti-Glare LED Backlight N ...
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 14 inch HD (136 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xe
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 10 ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-L5490I714DF
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7570-70138771/70138566
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-R3M961
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5515 (70266674) (R7 5800H/8GB RAM/ 512GB SSD/RTX3050 4G/15.6 inch FHD 120Hz/Win11/OfficeHS21/Xám)
Liên hệ
RAM: 8GB
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: NVIDIA RTX3050 4G
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
Bàn phím: có đèn led
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696 480gb
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Liên hệ
Bình luận