Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3579-70159095/70167040
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040 |
| Bộ VXL | Core i7 8750H (2.2Ghz-9Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, NVIDIA GTX1050 TI 4GB DDR5 |
| Bộ nhớ | 8Gb bus 2666 |
| Ổ cứng | 1Tb+128Gb SSD |
| Màn hình | 15.6Inch IPS Full HD |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp |
1x 2-in-1 SD / MicroMedia card 2x SuperSpeed USB 3.1 with PowerShare 1x USB 3.1 Gen 2 1x Power/DC-in Jack 1x HDMI 2.0 1x Gigabit Ethernet RJ-45 1x Headphone/Mic 1x Noble lock slot |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | Màn hình FullHD, IPS |
| Hệ điều hành | DOS |
| Pin | 4 cell 56 WHr |
| Kích thước | 38 x 25.8 x 2.2 cm |
| Trọng lượng | 2.53 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-C3TI7501W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567S-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LE ...
Laptop Dell Latitude 3520 70251603
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch HD (1366 x 768) AG ...
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70153188
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
RAM: 8GB (1x8GB)3200Mhz DDR4 (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIE
VGA: Intel® Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Non-Touc ...
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5102OW
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5
Màn hình: 14-inch, FHD (1920x1080), 60 Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740016
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7588 7385BLK-PUS NK
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200mhz( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặng ...
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342002
Liên hệ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB 2.5" 5400RPM HDD + 1 slot M2 PCie
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70133573
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Bình luận