Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Mã sản phẩm: 9360-70148070
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell XPS 13 9360 70148070 - Bạc | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6GHz Upto 3.4GHz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB RAM |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3” Full HD AG |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel 802.11 ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Thunderbolt 3 Type C ; 2 x USB 3.0 with one right PowerShare |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x USB-C to HDMI (2.0) Adapter |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 4 Cell 60Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 SL + office 365 (bản dùng 6 tháng ) |
| Trọng Lượng | 1.29kg |
| Màu sắc | Silver |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134546
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 V4I7015W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB DDR5
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti- ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-70146440
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540W13
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70169219
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588A-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-70134541
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I54114
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR3
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 15-9570-70158746
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI7007W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70123079
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70157552
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
RAM: 8GB (1 x 8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD NVMe
VGA: Integrated Intel® Iris® XE Graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1200) Truelife ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70165058
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3462-6PFTF11
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Bình luận