Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70121525
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3567-70121525
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Inspiron 3567 70121525 | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-7200U |
| Tốc độ | 2.5Ghz , Turbo Boost 3.1GHz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" HD LED |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | AMD® Radeon® R5M430 with 2GB DDR3 VRAM |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel 802.11a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 cell - 40Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Ubuntu |
| Trọng Lượng | 2.2kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 14 inch HD (136 ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70088614
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-C5I31120
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70133573
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468B-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel UHD)
...
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
RAM: 8GB(8GBX1)DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA(R) GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080), 250nit ...
Laptop Dell Vostro 3400 V4I7015W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB DDR5
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti- ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 16.0-inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA D ...
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
RAM: 4GB(4GBx1)DDR4 3200 Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xᵉ
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588B-P72F002
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
RAM: 4GB (1x4GB) 3200MHz DDR4 (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M52
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5108
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Bình luận