Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M52
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5568 077M52
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Dell |
| Series laptop: | Vostro |
| Màu sắc: | Vàng |
| Màn hình: | 15.6" ( 1366 x 768 ) cảm ứng , Màn hình chống lóa |
| Thế hệ CPU: | Intel Core thế hệ thứ 7 |
| Dòng CPU: | Core i5 |
| CPU: | Intel Core i5-7200U ( 2.5 GHz - 3.1 GHz / 3MB / 2 nhân, 4 luồng ) |
| RAM: | 1 x 4GB DDR4 2400MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 16GB ) |
| Chip đồ họa: | Intel HD Graphics 620 / NVIDIA GeForce 940MX 2GB |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.0 , 1 x USB 2.0 , 1 x SD card slot , LAN 1 Gb/s |
| Lưu trữ: | 1TB HDD 5400RPM |
| Cổng xuất hình: | 1 x HDMI , 1 x VGA/D-sub |
| Kết nối không dây: | WiFi 802.11ac , Bluetooth 4.0 |
| Bàn phím: | thường , không phím số , LED |
| Hệ điều hành: | Windows 10 Home SL 64-bit |
| Bảo mật: | Vân tay |
| Pin: | 3 cell Pin liền |
| Kích thước: | 38 x 25.25 x 1.9 cm |
| Khối lượng: | 2 kg |
| VR: | không hỗ trợ |
| Webcam: | HD webcam |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70165058
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA An ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W12
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI321072
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI35027
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550014
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468B-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3511C P112F001CBL
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70088614
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578C-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70153188
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-VTI73124W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5
Màn hình: 14-inch, FHD (1920x1080), 60 Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540W13
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
Bình luận