Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI321072
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3568-VTI321072
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Dell |
| Series laptop: | Vostro |
| Màu sắc: | Đen |
| Màn hình: | 15.6" ( 1366 x 768 ) không cảm ứng , Màn hìnhchống lóa |
| Thế hệ CPU: | Intel Core thế hệ thứ 7 |
| Dòng CPU: | Core i3 |
| CPU: | Intel Core i3-7020U ( 2.3 GHz / 3MB / 2 nhân, 4 luồng ) |
| RAM: | 1 x 4GB DDR4 2400MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 16GB ) |
| Chip đồ họa: | Intel HD Graphics 620 |
| Cổng kết nối: | 2 x USB 3.0 , 1 x USB 2.0 , 1 x SD card slot , Audio combo , LAN 1 Gb/s |
| Lưu trữ: | 1TB HDD 5400RPM |
| Số cổng lưu trữ tối đa: | 1 x 2.5" SATA |
| Cổng xuất hình: | 1 x HDMI , 1 x VGA/D-sub |
| Kết nối không dây: | WiFi 802.11ac , Bluetooth 4.2 |
| Bàn phím: | thường , có phím số , không đèn |
| Hệ điều hành: | Free DOS |
| Bảo mật: | Vân tay |
| Pin: | 4 cell 40 Wh , Pin rời |
| Kích thước: | 38 x 26 x 2.36 cm |
| Khối lượng: | 2.2 kg |
| VR: | không hỗ trợ |
| Webcam: | HD webcam |
| Ổ đĩa quang: | DVD/CD RW |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-42VN54DW02
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70126274
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588E-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340W10
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel Iris Xe
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740016
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70165058
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-C3TI7501W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04 SX1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-F5YX01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron Inspiron N3576E-P63F002
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14. ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Bình luận