Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX461UA-E1126T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus UX461UA-E1126T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8550U |
| Tốc độ | 1.8Ghz Upto 4.0Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB LPDDR3 2133Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" (16:9) Đèn LED nền FHD Màn hình cảm ứng với 72% NTSC với IPS |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1xUSB Type-C (USB3.1 Gen1), 2xUSB Type-A (USB3.1 Gen1) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Micro SD |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 57Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.4 kg |
| Màu sắc | Alu Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ072T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S530FA-BQ185T
Liên hệ
RAM 4GB 2400MHz DDR4
HDD 1TB 5400rpm + SSD 120GB AKC tặng
VGA Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COL ...
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ586T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VD-GZ119T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB010T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2007T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ132T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB437T
Liên hệ
RAM: 16GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC ...
Máy tính xách tay Asus X409FJ-EK134T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB-5400rpm
Display 14-inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Nvidia GeForce MX230 2GB
Color Transparent Silver
OS ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5
PIN: 2-Cell 37Whr
MÀU: TRAN ...
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR064T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK199T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3X2
Display 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare with 45% NTSC
VGA Integrated Intel UHD Graphics
Màu Xám
Pin 2cell 32Whrs
W ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR185T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1215T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV039T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK312T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG034T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-EN047T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận