Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Mã sản phẩm: FX504GE-E4138T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | Gaming FX504GE-E4138T |
| Bộ VXL | Core i5 8300H (2.3Ghz-8Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, NVIDIA GTX1050 TI 4GB DDR5 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 1Tb+8Gb SSD |
| Màn hình | 15.6Inch Full HD |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Tích hợp 802.11 AC |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB3.0, 1 x USB2.0, 1 x Cổng USB 3.1 KIỂU C, 1 x HDMI |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 383 x 255 x 30 mm (WxDxH) cm |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA EB053T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tí ...
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541NA-GQ252T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOUCH,400NI ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FT-A9047T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3
SSD 512GB
VGA NVIDIA GeForce GTX1650 4G
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COLOR xanh
OS Windows 10 + Office 36 ...
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FL-EJ567T
Liên hệ
CPU Intel Core i7-10510U (8MB Cache, Upto 4.90GHz)
RAM 8GB DDR4 2666MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB DDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN: 2Cell 37WHrs
COLOR: Silver
N ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1188T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ500T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB003T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ182T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A556UA-DM366D
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ313T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch FHD (19 ...
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ100T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512FA-EJ555T Red (Cam san hô)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS Windows 10 Ho ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận