Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Mã sản phẩm:
Tình trạng: Sẵn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Màu sắc | Đen |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Chipset | Intel® |
| CPU | Intel® Core™ i5-1235U (lên đến 4.4 GHz với Công nghệ Turbo Boost Intel®, bộ nhớ đệm L3 12 MB, 10 lõi, 12 luồng) |
| Ram | 8GB |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 512GB |
| Size màn hình | 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz |
| Card đồ họa (VGA) | Intel® UHD Graphics |
| Âm thanh | Âm thanh Dirac Loa tích hợp Microphone tích hợp |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi 6 802.11ax Dual band (2x2) 1x RJ45 Gigabit Ethernet Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Webcam | 720p HD camera |
| PIN/Battery | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Kích thước | 32.69 x 21.45 x 1.99 ~ 1.99 cm (12.87" x 8.44" x 0.78" ~ 0.78") |
| Trọng lượng | 1.49 kg |
| Hãng sản xuất | Asus |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB102T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FL-BQ420T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FTC-A9169T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3 Onboard
SSD 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5 Max-Q
Display 15.6inch FHD NTSC 72%
Pin 4cell, 71WHrs
Colo ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Scar GL503GE-EN021T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook A A512DA-EJ829T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIE
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2Cell 37WHrs
MÀU Tran ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED A1505VA-L1201W
21,390,000đ
RAM: 16GB (8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR270T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
SSD 256GB PCIe Gen3 x2
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ313T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UN-EB210T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận