Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Mã sản phẩm: X441UA-WX027T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Tên sản phẩm Asus X441UA-WX027T | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-6100U |
| Tốc độ | 2.3Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14" HD LED-Backlit |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 2.0, 1x USB 3.0, 1x Type C USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | Có |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 36Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.75kg |
| Màu sắc | Đen |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB099T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK223T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIe X2
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14Inch 4 side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WH ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703GM-E5016T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ314T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB054T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đỏ
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tín ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ026T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHr ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ422T (Xám)
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 8 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glare ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Máy tính xách tay Asus TP412UA-EC101T
Liên hệ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK312T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board ( 1khe tối đa 24Gb)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU
Màn hình: 14 inch ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK014T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Finger Print
Color Silver
Weight 1.60 ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ052T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch FHD (19 ...
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận