Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Mã sản phẩm: 9370-415PX1
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell XPS 13 9370 415PX1 - Bạc | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8550U |
| Tốc độ | 1.8GHz Upto 4.0GHz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB LPDDR3 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3” Full HD IPS |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel 802.11 ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Thunderbolt 3 Type C ; 2 x USB 3.0 with one right PowerShare |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x USB-C to HDMI (2.0) Adapter |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 4 Cell 52Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 SL |
| Trọng Lượng | 1.29kg |
| Màu sắc | Silver |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
RAM: 16GB (2 x 8GB) DDR4 3200 MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare ...
Máy tính xách tay Dell Vostro V5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-R3M961
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3511C P112F001CBL
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel Iris Xe
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740016
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-C3TI7501W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LE ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-JYN0N1
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA An ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70123079
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
RAM: 4GB(4GBx1)DDR4 3200 Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xᵉ
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7290-42LT720W13
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Liên hệ
Bình luận