Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5370-42VN530W01
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Vostro 5370 42VN530W01 - Bạc | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6Ghz Upto 3.4Ghz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | Còn 1 slot |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3-inch FHD Anti-Glare LED-Backlit Display |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 1x1 ac |
| Lan | Gigabit Ethernet network |
| Bluetooth | Bluetooth V4.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 3xUSB 3.1 |
| Kết nối HDMI/VGA | HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Camera |
| Dung lượng pin | 3 cell 38Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home |
| Trọng Lượng | 1.4kg |
| Màu sắc | Silver |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570A-P66F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3462-6PFTF11
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-R3M961
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI7007W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 70296960
18,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 70296960
18,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: nVidia GeForce MX550 2GB
Màn hình: 15.6 FHD (1920x1080), WVA, LED-Backlit, 2 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5515 (70266674) (R7 5800H/8GB RAM/ 512GB SSD/RTX3050 4G/15.6 inch FHD 120Hz/Win11/OfficeHS21/Xám)
Liên hệ
RAM: 8GB
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: NVIDIA RTX3050 4G
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
Bàn phím: có đèn led
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70159379
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX2
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
RAM: 16GB (2 x 8GB) DDR4 3200 MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare ...
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5
Màn hình: 14-inch, FHD (1920x1080), 60 Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14. ...
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120Hz, WVA, Anti-Gl ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080 ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Bình luận