Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7588 NCR6R1
Liên hệ
Mã sản phẩm: 7588 NCR6R1
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Gaming Inspiron G7 15 7588 NCR6R1 | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-8300H |
| Tốc độ | 2.3GHz Upto 4.0GHz, 4 Cores, 8 Threads, 8MB cache |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 128GB SSD + 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD IPS |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia Geforce GTX 1050Ti 4GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth V5.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số - Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Bảo mật | Bảo mật vân tay |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 3x SuperSpeed USB 3.1 Gen 1 Type-A 1x Thunderbolt™ 3 Port (USB 3.1 Gen 2 Type-C) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x HDMI 2.0 |
| Khe cắm thẻ nhớ | 1x 2-in-1 SD |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Camera |
| Dung lượng pin | 4 cell / 56WHr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Linux |
| Trọng Lượng | 2.63Kg |
| Màu sắc | Đen |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Laptop Dell G15 Ryzen Edition 5515 70266674
26,390,000đ
Laptop Dell G15 Ryzen Edition 5515 70266674
26,390,000đ
RAM: 8GB(8GB x1)DDR4 bus 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080) ...
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Loki 3579-70159095 16Gb/SSD256
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7570-70138771/70138566
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI7007W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
RAM: 16GB (2 x 8GB) DDR4 3200 MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSDF
11,600,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSDF
11,600,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696 480gb
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-C5I31120
Liên hệ
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 5200 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.4 inch 3.5K (3456 × 2160) OLED, IPS 100%sRGB, cảm ứn ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti ...
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270645
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xe
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 10 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-782P82
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
Bình luận