Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7588 NCR6R1
Liên hệ
Mã sản phẩm: 7588 NCR6R1
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Gaming Inspiron G7 15 7588 NCR6R1 | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-8300H |
| Tốc độ | 2.3GHz Upto 4.0GHz, 4 Cores, 8 Threads, 8MB cache |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 128GB SSD + 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD IPS |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia Geforce GTX 1050Ti 4GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth V5.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số - Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Bảo mật | Bảo mật vân tay |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 3x SuperSpeed USB 3.1 Gen 1 Type-A 1x Thunderbolt™ 3 Port (USB 3.1 Gen 2 Type-C) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x HDMI 2.0 |
| Khe cắm thẻ nhớ | 1x 2-in-1 SD |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Camera |
| Dung lượng pin | 4 cell / 56WHr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Linux |
| Trọng Lượng | 2.63Kg |
| Màu sắc | Đen |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M53
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370A-P87G001
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 16.0-inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA D ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-L3490I516DF
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Laptop Dell Vostro 5410 V4I5214W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080)Anti-Glare LED Backlight N ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540012
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-F5YX01
Liên hệ
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 5200 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.4 inch 3.5K (3456 × 2160) OLED, IPS 100%sRGB, cảm ứn ...
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3480-L3480I516D
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glar ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14inch FHD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI321072
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR1
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
55,690,000đ
-
Liên hệ
Bình luận