Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1005D
145,000đ
Mã sản phẩm: TL-SF1005D
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | 5 x cổng mạng RJ45 10/100 Mbps Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI/MDIX |
| Số lượng quạt | Không có quạt |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 1.87W (220V/50Hz) |
| Bộ cấp nguồn bên ngoài | Bộ chuyển đổi nguồn bên ngoài (Output : 5.0 VDC / 0.6A) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 4.1 x 2.8 x 0.9 in. (103.5 x 70 x 22 mm) |
| TÍNH NĂNG PHẦN MỀM | |
|---|---|
| Transfer Method | Lưu trữ và vận chuyển |
| Tính năng nâng cao | Công nghệ Xanh Kiểm soát luồng 802.3 X, Back Pressure |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHs |
| Sản phẩm bao gồm | 5 x cổng chia tín hiệu Desktop 10/100 Mbps Bộ chuyển đổi nguồn Hướng dẫn cài đặt |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008PE
4,580,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008PE
4,580,000đ
Switch PoE+ 8 cổng Gigabit, Cấp nguồn PoE 124W cho 8 cổng PoE+, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U ...
Bộ chia mạng Totolink SW16D
586,000đ
SF300-48PP-K9-EU SF300-48PP 48-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Cisco SG95D-24 24-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port LAN Gigabit
- 2 port slot SFP Gigabit
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port security: LACP trunki ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016DE
2,540,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016DE
2,540,000đ
- Easy Smart Switch 16 cổng Gigabit, 16 cổng RJ45 ...
SF302-08PP-K9-EU SF302-08PP 8-port 10/100 PoE+ Managed Switch
Liên hệ
NSH-2410P8 port PoE at/af + 2 SFP uplink, Full Layer 2 SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port PoE at/af (30W/port) tốc độ 10/100/1000Mbps
- 2 khe SFP 1G dành cho uplink quang
- 1 cổng console
Tính năng PoE
- 30W/port. Tổng ...
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
– Switch 24 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps với khả năng Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng m ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
- Switch 16 cổng Gigabit, 16 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
MEN-6532DLayer 2 Giga Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 slots SFP Dual rate 155Mbps/1.25G + 4 slots SFP 1.25G/LAN Gigabit Combo.
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 ...
SRW224G4-K9-EU SF300-24 24-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
- Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024
2,240,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024
2,240,000đ
- Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Cisco SF95D-24 24-Port 10/100 Desktop Switch
Liên hệ
SRW2048-K9-EU SG300-52 52-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
NSH-1424AGigabit Switchchuyên dùng cho bootrom- CameraVOLKTEK-Taiwan
Liên hệ
- 24 ports 10/100/1000Mbps, Auto negotiation (MDI/MDIX).
- IEEE 802.3,u,ab,3x, IEEE 802.3az
- Wire-speed performance: 48Gbps
- Support flow contro ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
- Switch 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
MEN-5314Layer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 12 slot SFP 155Mbps + 2 slot SFP Gigabit 1.25G
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port security: LACP trunkin ...
Cisco SG95D-08 8-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Auto-MDI/MDIX: tự động chuyển đổi giữa cáp thẳng và cáp chéo trên tất cả các port 10/100 và port 10/100/1000
Hỗ trợ đóng gói gói tin lớn (chỉ có ở port Gigabit) ...
SRW2016-K9-EU SG 300-20 20-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1005D
390,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1005D
390,000đ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận