Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016DE
2,540,000đ
Mã sản phẩm: TL-SG1016DE
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Chuẩn và Giao thức | IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p |
| Giao diện | 16x cổng RJ45 10/100/1000 Mbps (Tự động thỏa thuận/MDI tự động/MDIX) |
| Mạng Media | 10BASE-T: loại UTP cáp 3, 4, 5 (tối đa 100m) EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m) 100BASE-TX: loại UTP cáp 5, 5e (tối đa 100m) EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m) 1000BASE-T: loại UTP hoặc cáp phía trên 5, 5e, 6 (tối đa 100m) EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m) |
| Số lượng quạt | Không quạt |
| Bộ cấp nguồn | 100-240VAC, 50/60Hz |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 11.73W (220V/50Hz) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 11.6*7.1*1.7 in. (294*180*44 mm) |
| Lắp | Rack Mountable |
| Tiêu thụ điện tối đa | 19.15W (220V/50Hz) |
| Max Heat Dissipation | 65.34 BTU/h |
| HIỆU SUẤT | |
|---|---|
| Switching Capacity | 32Gbps |
| Tốc độ chuyển gói | 23.8Mpps |
| Bảng địa chỉ MAC | 8K |
| Bộ nhớ đệm gói | 512KB |
| Khung Jumbo | 9KB |
| TÍNH NĂNG PHẦN MỀM | |
|---|---|
| Chất lượng dịch vụ | Hỗ trợ cổng -nền tảng /802.1p/ưu tiên DSCP Hỗ trợ 4 hàng ưu tiên Giới hạn tín hiệu Kiểm soát bão |
| L2 Features | IGMP Snooping V1/V2/V3 Liên kết tập hợp Cổng phản chiếu Cáp chẩn đoán Ngăn ngừa vòng lặp |
| VLAN | Hỗ trợ đồng thời lên đến 128 VLANs(vượt qa khỏi 4K VLAN Ids) MTU/Port/Tag VLAN |
| Transmission Method | Lưu trữ và gửi chuyển tiếp |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | TL-SG1016D Dây điện Hướng dẫn cài đặt Bộ giá treo Chân cao su |
| System Requirements | Microsoft® Windows® for running Utility |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108E
1,070,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108E
1,070,000đ
- Easy Smart Switch Để bàn 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, VLAN theo ...
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
– Switch 24 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps với khả năng Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng m ...
SRW224G4-K9-EU SF300-24 24-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
Cisco SG95D-24 24-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link T1500-28PCT(TL-SL2428P)
10,530,000đ
Bộ chia mạng TP-Link T1500-28PCT(TL-SL2428P)
10,530,000đ
Vigorswitch P10928-Port Smart Lite PoE Switch DrayTekMade in Taiwan"
Liên hệ
- 8 port LAN Gigabit PoE 802.3af/at
- 2 slot SFP quang Gigabit
- Tính năng tự động phân bổ năng lượng (Dynamic Power Budget Distribution)
- Tắt/mở PoE cho từng por ...
MEN-5428Layer 2METRO GIBABIT SWITCHVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 Gigabit Lan port + 4 slot Fiber SFP/LAN Gigabit Combo.
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port se ...
MEN-6412Layer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 4-port 100/1000 combo + 4-slot 100/1000 SFP + 4-slot Gigabit SFP
- Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để triển ...
NSH-3428P24 Port PoE GIGABIT + 4 SFP Uplink L2 SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 port PoE Gigabit, 802.3at/af (30W/port)
- 4 slot SFP 1.25G uplink quang
- 1 cổng console
Tính năng PoE
- 30W/port. Tổng công su ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016DS
685,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016DS
685,000đ
- Switch 16 cổng 10/100M, 16 cổng RJ45 10/100M, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1024D
860,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1024D
860,000đ
- Switch 24 cổng 10/100M, 24 cổng RJ45 10/100M, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
SF300-24PP-K9-EU SF300-24PP 24-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
Vigorswitch G2280L2 Managed Gigabit SwitchDrayTekMade in Taiwan"
Liên hệ
- 24 port LAN Gigabit
- 4 port combo LAN Gigabit + slot SFP quang Gigabit
- Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLA ...
Bộ chia mạng Totolink SG16
1,600,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16
1,600,000đ
– 16 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps tự động Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng mở ...
NSH-3424Gigabit Managed Switch(chuyên dùng cho Game bootrom)VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- Switch cho Game-NET, các tòa nhà, chung cư, Hotel để triển khai internet và IPTV
- Tính năng LACP/Static Trunk giúp gộp băng thông giữa các SW bằng nhiều đường truyề ...
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
- 20-slot 100FX/Gigabit SFP + 4-port 100/1000 Combo + 4-slot Gigabit SFP
- Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để ...
MEN-6328DLayer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 slots SFP 155Mbps +4 slots SFP Gigabit 1.25G
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Support MVR and PPPoE ( ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
- Switch 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
MEN-5314Layer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 12 slot SFP 155Mbps + 2 slot SFP Gigabit 1.25G
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port security: LACP trunkin ...
Bộ chia mạng Totolink SW24D
686,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW16
774,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW16
774,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
- Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008PE
4,580,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008PE
4,580,000đ
Switch PoE+ 8 cổng Gigabit, Cấp nguồn PoE 124W cho 8 cổng PoE+, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U ...
MEN-6532DLayer 2 Giga Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 slots SFP Dual rate 155Mbps/1.25G + 4 slots SFP 1.25G/LAN Gigabit Combo.
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận