Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108E
1,070,000đ
Mã sản phẩm: TL-SG108E
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Chuẩn và Giao thức | IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p |
| Giao diện | 8 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps (Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI / MDIX) |
| Mạng Media | 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100 mét) EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100 mét) 100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100 mét) EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100 mét) 1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 hoặc loại lớn hơn (tối đa 100 mét) EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100 mét) |
| Số lượng quạt | Không quạt |
| Bộ cấp nguồn | Bộ chuyển đổi nguồn (đầu ra: 9VDC / 0.6A) |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 4.48W (220V/50Hz) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 6.2*4.0*1.0 in. (158*101*25 mm) |
| Tiêu thụ điện tối đa | 3.55W(220V/50Hz) |
| Max Heat Dissipation | 12.12BTU/h |
| HIỆU SUẤT | |
|---|---|
| Switching Capacity | 16Gbps |
| Tốc độ chuyển gói | 11.9Mpps |
| Bảng địa chỉ MAC | 4K |
| Bộ nhớ đệm gói | 1.5Mb |
| Khung Jumbo | 15KB |
| TÍNH NĂNG PHẦN MỀM | |
|---|---|
| Chất lượng dịch vụ | Hỗ trợ chuẩn port-based / 802.1p / DSCP Hỗ trợ 4 chế độ ưu tiên hàng đợi Giới hạn tốc độ Kiểm soát bão |
| L2 Features | IGMP Snooping V1/V2/V3 Liên kết tập hợp Cổng Mirroring Chẩn đoán cáp Ngăn ngừa Loop |
| VLAN | Hỗ trợ lên đến 32 VLAN đồng thời (trong số nhiều ID VLAN 4K) MTU/Port/Tag VLAN |
| Transmission Method | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | TL-SG108E Dây điện Hướng dẫn cài đặt CD nguồn Chân đế cao su |
| System Requirements | Microsoft® Windows® để chạy tiện ích |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
MEN-6532DLayer 2 Giga Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 slots SFP Dual rate 155Mbps/1.25G + 4 slots SFP 1.25G/LAN Gigabit Combo.
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 ...
SF300-24PP-K9-EU SF300-24PP 24-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008D
585,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008D
585,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16D
1,480,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16D
1,480,000đ
– 16 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps tự động Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng mở rộng mạng ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG105E
715,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG105E
715,000đ
- Easy Smart Switch Để bàn 5 cổng Gigabit, 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, VLAN theo ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008PE
4,580,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008PE
4,580,000đ
Switch PoE+ 8 cổng Gigabit, Cấp nguồn PoE 124W cho 8 cổng PoE+, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008P
1,800,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008P
1,800,000đ
Switch Để bàn PoE 8 cổng 10/100Mbps, 8 cổng RJ45 10/100Mbps bao gồm 4 cổng PoE, Cấ ...
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port LAN Gigabit
- 2 port slot SFP Gigabit
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port security: LACP trunki ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024
2,240,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024
2,240,000đ
- Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
MEN-5410Layer 2 Gigabit SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 Gigabit Lan ports + 2 port Fiber SFP/LAN Gigabit Combo.
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port secur ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
SRW2024-K9-EU SG300-28 28-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
Cisco SF95D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
– Switch 24 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps với khả năng Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng m ...
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Auto-MDI/MDIX: tự động chuyển đổi giữa cáp thẳng và cáp chéo trên tất cả các port 10/100 và port 10/100/1000
Hỗ trợ đóng gói gói tin lớn (chỉ có ở port Gigabit) ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016DE
2,540,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016DE
2,540,000đ
- Easy Smart Switch 16 cổng Gigabit, 16 cổng RJ45 ...
NSH-3424Gigabit Managed Switch(chuyên dùng cho Game bootrom)VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- Switch cho Game-NET, các tòa nhà, chung cư, Hotel để triển khai internet và IPTV
- Tính năng LACP/Static Trunk giúp gộp băng thông giữa các SW bằng nhiều đường truyề ...
Bộ chia mạng Totolink SW16D
586,000đ
Bộ chia mạng Totolink S505G
280,000đ
Bộ chia mạng Totolink S505G
280,000đ
- Wire-speed performance, desktop size
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC add ...
SRW2016-K9-EU SG 300-20 20-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
Vigorswitch G128024 port Gigabit Managed Switch DrayTekmade in Taiwan
Liên hệ
- 4 x cổng combo RJ45 + SFP slot Gigabit Uplink
- Tính năng chia VLAN chuẩn 802.1q, Port based VLAN, VoIP VLAN
- Tính năng LACP dùng gộp băng thông đường truyền
- T ...
SF302-08PP-K9-EU SF302-08PP 8-port 10/100 PoE+ Managed Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
- Switch 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
- 20-slot 100FX/Gigabit SFP + 4-port 100/1000 Combo + 4-slot Gigabit SFP
- Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
- Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008D
190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008D
190,000đ
Cisco SG95D-08 8-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận