Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1005D
390,000đ
Mã sản phẩm: TL-SG1005D
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | 5x cổng RJ45 10/100/1000 Mbps (Tự động thỏa thuận/MDI tự động /MDIX) |
| Số lượng quạt | Không quạt |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 3W (220V/50Hz) |
| Bộ cấp nguồn bên ngoài | Bộ nguồn điện ngoài(Đầu ra:9VDC/0.6A) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 5.5*3.5*0.9 in. (140*88*23 mm) |
| Tiêu thụ điện tối đa | 2.41W(220V/50Hz) |
| Max Heat Dissipation | 8.22BTU/h |
| TÍNH NĂNG PHẦN MỀM | |
|---|---|
| Transmission Method | Lưu trữ và gửi chuyển tiếp |
| Tính năng nâng cao | Công nghệ xanh,tiết kiệm điện đến 85% Kiểm soát lưu lượng 802.3X , Đối áp suất * Chỉ áp dung cho phiên bản V7 |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHs |
| Sản phẩm bao gồm | Switch 5 cổng Gigabit Desktop TL-SG1005D Nguồn điện Hướng dẫn cài đặt |
| Môi trường | Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉); Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉); Operating Humidity: 10%~90% non-condensing; Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Bộ chia mạng Totolink SW16D
586,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108E
1,070,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108E
1,070,000đ
- Easy Smart Switch Để bàn 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, VLAN theo ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008P
2,145,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008P
2,145,000đ
Switch Để bàn PoE 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 Gigabit bao gồm 4 cổng PoE, Cấp nguồn PoE ...
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
SRW2016-K9-EU SG 300-20 20-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016DS
685,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016DS
685,000đ
- Switch 16 cổng 10/100M, 16 cổng RJ45 10/100M, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
NSH-3424Gigabit Managed Switch(chuyên dùng cho Game bootrom)VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- Switch cho Game-NET, các tòa nhà, chung cư, Hotel để triển khai internet và IPTV
- Tính năng LACP/Static Trunk giúp gộp băng thông giữa các SW bằng nhiều đường truyề ...
Bộ chia mạng Totolink SW24D
686,000đ
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port LAN Gigabit
- 2 port slot SFP Gigabit
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port security: LACP trunki ...
SF300-48PP-K9-EU SF300-48PP 48-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
Liên hệ
SRW224G4-K9-EU SF300-24 24-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks
Liên hệ
Cisco SG95D-08 8-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1048
6,550,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1048
6,550,000đ
- Switch 48 cổng Gigabit, 48 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008P
1,800,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008P
1,800,000đ
Switch Để bàn PoE 8 cổng 10/100Mbps, 8 cổng RJ45 10/100Mbps bao gồm 4 cổng PoE, Cấ ...
Bộ chia mạng Totolink S808G
415,000đ
Bộ chia mạng Totolink S808G
415,000đ
- Wire-speed performance, desktop size
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC add ...
Bộ chia mạng Totolink SG16
1,600,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16
1,600,000đ
– 16 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps tự động Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng mở ...
SF302-08PP-K9-EU SF302-08PP 8-port 10/100 PoE+ Managed Switch
Liên hệ
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
- 20-slot 100FX/Gigabit SFP + 4-port 100/1000 Combo + 4-slot Gigabit SFP
- Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để ...
Bộ chia mạng TP-Link T1500-28PCT(TL-SL2428P)
10,530,000đ
Bộ chia mạng TP-Link T1500-28PCT(TL-SL2428P)
10,530,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
- Switch 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-R480T+
1,290,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-R480T+
1,290,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW16
774,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW16
774,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
MEN-6532DLayer 2 Giga Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 slots SFP Dual rate 155Mbps/1.25G + 4 slots SFP 1.25G/LAN Gigabit Combo.
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 ...
Cisco SG95D-24 24-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
- Switch 16 cổng Gigabit, 16 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận