Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR3
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3467-M20NR3
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Inspiron 3467 M20NR3 | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3 7020U |
| Tốc độ | 2.3GHz, 2Cores, 4Threads |
| Bộ nhớ đệm | 3MB cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" HD |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WLAN b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 cell |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | DOS |
| Trọng Lượng | 2.0kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7588 7385BLK-PUS NK
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe, up to 64GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080) Anti Gla ...
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare L ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696 480gb
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70153188
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
RAM: 8GB(8GBX1)DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA(R) GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080), 250nit ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588A-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-70134541
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567S-P63F002
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3511C P112F001CBL
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120Hz, WVA, Anti-Gl ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5515 (70266674) (R7 5800H/8GB RAM/ 512GB SSD/RTX3050 4G/15.6 inch FHD 120Hz/Win11/OfficeHS21/Xám)
Liên hệ
RAM: 8GB
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: NVIDIA RTX3050 4G
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
Bàn phím: có đèn led
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA An ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron Inspiron N3576E-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-L5490I714DF
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 15-9570-70158746
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Bình luận