Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3468-K5P6W14
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Vostro 3468-K5P6W14 |
| Bộ VXL | Core i5 7200U (2.5Ghz-3Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, Radeon R5 M420 2GB |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 500Gb |
| Màn hình | 14.0Inch |
| Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 2.1 x USB 3.0 1 x VGACard Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | DOS |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 34.6 x 24.6 x 2.5 cm |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
RAM: 16GB (1 x 16GB) DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 Gen 3 PCIe x4 NVMe SSD + 1x M.2 PCie
VGA: NVIDIA T600 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (19 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134546
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5515 (70266674) (R7 5800H/8GB RAM/ 512GB SSD/RTX3050 4G/15.6 inch FHD 120Hz/Win11/OfficeHS21/Xám)
Liên hệ
RAM: 8GB
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: NVIDIA RTX3050 4G
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
Bàn phím: có đèn led
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10 16Gb/256G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550014
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5
Màn hình: 14-inch, FHD (1920x1080), 60 Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M53
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
RAM: 8GB(8GBX1)DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA(R) GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080), 250nit ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70153188
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740016
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 70296960
18,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 70296960
18,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: nVidia GeForce MX550 2GB
Màn hình: 15.6 FHD (1920x1080), WVA, LED-Backlit, 2 ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588E-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron Inspiron N3576E-P63F002
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel UHD)
...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696 480gb
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-VTI73124W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578C-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Bình luận