Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3578A-P63F002
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Vostro 3578A-P63F002 |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6GHz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, AMD Radeon 520 Graphics with 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 2.012 x USB 3.0 1 x VGACard Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | DOS |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 35.4 x 24.6 x 2.3 cm |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70157552
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70088614
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF11
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-JYN0N1
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glar ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3462-6PFTF11
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468C-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-C5I31120
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Alienware AW17R4-7005SL
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare L ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342002
Liên hệ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB 2.5" 5400RPM HDD + 1 slot M2 PCie
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I54114
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Laptop Dell G15 Ryzen Edition 5515 70266674
26,390,000đ
Laptop Dell G15 Ryzen Edition 5515 70266674
26,390,000đ
RAM: 8GB(8GB x1)DDR4 bus 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Bình luận