Máy tính xách tay Asus X542UF-GO069T
Liên hệ
Mã sản phẩm: X542UF-GO069T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm X542UF-GO069T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6GHz Upto 3.4GHz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" (16:9) LED Full HD 60Hz Panel with 45% NTSC |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Nvidia Geforce MX130 2GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 1 x RJ45 LAN Jack |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2 x Type A USB3.0 (USB3.1 GEN1), 1 x Type C USB3.0 (USB3.1 GEN1), 1 x USB 2.0 port(s) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 2 cell 38WHrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2006T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV445T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ164T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK014T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Finger Print
Color Silver
Weight 1.60 ...
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ052T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV039T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook A412DA-EK346T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512G PCIe
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 14.0Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2 Cell 37WHrs
Color Bạc
...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X505ZA-EJ563T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
VGA Radeon_Vega 8_Shared
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3CELL 42Whr
COLOR VÀNG
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5
PIN: 2-Cell 37Whr
MÀU: TRAN ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2007T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GX501VI-GZ029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A556UA-DM366D
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB132T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY023T
Liên hệ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus UX580GE-BN066T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận