Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Mã sản phẩm: S430UA-EB098T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Model: | S430UA-EB099T |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 620 |
| Loại màn hình: | IPS, NanoEdge |
| Kích thước màn hình: | 14.0 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Công nghệ âm thanh: | Built-in speaker Built-in array microphone |
| Chuẩn âm thanh: | Sonic Master |
| Chuẩn WiFi: | 802.11ac |
| Cổng USB: | 2x USB 2.0, 1x USB 3.1, 1x Type C USB 3.1 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | microSD |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 4.2 (Dual band) 2*2 |
| Camera: | HD Web camera |
| Tính năng mở rộng: | Bảo mật vân tay |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell 42 Whrs |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.40 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323 x 226 x 18 mm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP412UA-EC101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX391UA-ET081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ025T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Xanh
PIN: 3-Cell, 50WHrs ...
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB437T
Liên hệ
RAM: 16GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB099T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus X541NA-GO012T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB054T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đỏ
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tín ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GX501VI-GZ029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1215T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP203NAH-BP049T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG044T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA EB053T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đen
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tí ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận