Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV096T
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX430UN-GV096T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus UX430UN-GV096T - Vỏ hợp kim nhôm Gold | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8550U (1.8Ghz, 6MB Cache, Up to 4.0Ghz) |
| Tốc độ | 1.8Ghz, Up to 4.0Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB LPDDR3 1866MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB M.2 SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0 inch Full HD IPS Anti-Glare NanoEdge 100% sRGB |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type-C™ USB 3.1 Gen 1 with support for external display, 1 x Type-A USB 3.1 Gen 1, 1 x USB 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x Micro HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Đầu đọc thẻ đa định dạng (SD/SDHC/SDXC/MMC) |
| Tai nghe | 1 x Microphone-in/Headphone-out jack |
| Camera | HD Webcam |
| Âm Thanh | Harman Kardon |
| Dung lượng pin | 3 cell 50Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Kích thước | 324 x 225 x 15.9 mm (WxDxH) |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home 64bit |
| Trọng Lượng | 1.25kg |
| Màu sắc | Gold Metal |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ026T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV043T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB220T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus 15X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA507NV-LP046W
28,500,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch FHD (19 ...
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ184T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Xanh (Blue)
OS Windows 10 64bits
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ255T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board ( 1khe tối đa 24Gb)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU
Màn hình: 14 inch ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ026T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHr ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ104T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 633
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Transpare ...
Máy tính xách tay Asus X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
RAM 8GB DDR4 onboard
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Inte ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1188T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1187T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV834T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK287T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB SATA 3.0 M.2
VGA Intel® UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD 60Hz Anti-Glare
Pin 2Cell 37WHrs
Color Xanh Khổng Tước
Finger ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB054T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đỏ
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tín ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận