Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX331UAL-EG002TS
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | UX331UAL-EG002TS |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6GHz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA onboard, Intel HD Graphics 620 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 256Gb SSD |
| Màn hình | 13.3Inch Full HD |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | 802.11AC + Bluetooth 4.2 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.1; 1 x USB Type-C (USB3.1 Gen 1) ; 1 x HDMI ; 1 x Headphone-out jack (Audio-in Combo) |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Siêu mỏng 985g |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 310 x 216 x 13.9 mm (W x D x H) cm |
| Trọng lượng | 0.985 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Blue |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR185T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA401QC-K2199W
24,990,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board ( 1khe tối đa 24Gb)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU
Màn hình: 14 inch ...
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK469T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz NTSC 45%
VGA Intel UHD graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.50 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
Finger ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ313T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV309T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK155T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FL-EJ567T
Liên hệ
CPU Intel Core i7-10510U (8MB Cache, Upto 4.90GHz)
RAM 8GB DDR4 2666MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB DDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN: 2Cell 37WHrs
COLOR: Silver
N ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB099T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ406T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 8 Graphics
Display 15.6-Inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cells37 Whr ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703VD-EE057T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus NX500JK-DR036H
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S530FA-BQ185T
Liên hệ
RAM 4GB 2400MHz DDR4
HDD 1TB 5400rpm + SSD 120GB AKC tặng
VGA Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COL ...
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận