Danh mục sản phẩm
024.3552.8558
GIẢM GIÁ Cập nhật mỗi ngày

Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P

15,190,000đ

Mua ngay

Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P

15,190,000đ

Mã sản phẩm: TL-SG3424P

Tình trạng: Còn hàng

Bảo hành: 36 Tháng

100% Sản phẩm
chính hãng

Giá ưu đãi nhất
thị trường

Giao hàng
toàn quốc

Hậu mãi
chu đáo

Địa chỉ: Số 38 TT4A Khu Đô Thị Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

Hotline:0243.5528558  |   Tel: 024.35528558  

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i,IEEE 802.3u,IEEE 802.3ab,IEEE802.3z,IEEE 802.3ad,
IEEE 802.3x,IEEE 802.1d,IEEE 802.1s,IEEE 802.1w,IEEE 802.1q,
IEEE 802.1x,IEEE 802.1p,IEEE 802.3at,IEEE 802.3af
Giao diện 24 x 10/100/1000Mbps RJ45 
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 x cổng 100/1000Mbps SFP 
1 x cổng điều khiển
Mạng Media 10BASE-T: cáp 3, 4, 5 dạng UTP (tối đa 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: cáp 5, 5e dạng hoặc cáp phía trên (tối đa 100m)
100BASE-FX:MMF,SMF
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt 3
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụ Tối đa (PoE on): 358.2W (220V/50Hz)
Tối đa (PoE off): 38.2W (220V/50Hz)
Cổng PoE+ (RJ45) Tiêu chuẩn: 802.3at / af phù hợp
Cổng PoE +: 24 cổng
Nguồn điện: 320W
Kích thước ( R x D x C ) 17.32*13*1.73 in.(440*330*44 mm)
HIỆU SUẤT
Bandwidth/Backplane 48Gbps
Tốc độ chuyển gói 35.7Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8k
Khung Jumbo 10240 Bytes
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Hỗ trợ chuẩn 802.1p CoS / DSCP
Hỗ trợ 4 mức ưu tiên hàng đợi
Thiết lập các chế độ hàng đợi: SP, WRR, SP+WRR
Hỗ trợ kiểm soát Cổng/Lưu lượng dựa trên giới hạn tốc độ
Voice VLAN
L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
Hỗ trợ giao thức LACP theo chuẩn 802.3ad (Hỗ trợ 8 nhóm, mỗi nhóm 8 cổng)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
LLDP, LLDP-Med
Lọc / Bảo vệ BPDU
TC / Bảo vệ gốc
Hỗ trợ phát hiện Loop back
Kiểm soát luồng 802.3x
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
Port/ MAC/Protocol-based VLAN
GARP/GVRP
Access Control List L2 ~ L4 gói lọc dựa trên nguồn và điểm đến
Địa chỉ MAC, địa chỉ IP, cổng TCP / UDP, 802.1p,
DSCP, giao thức và ID VLAN
Dựa trên Dãy Thời gian
Bảo mật Kết nối IP-MAC-Port-VID
Xác thực dựa trên Port / MAC IEEE 802.1X, Radius, Mang khách VLAN
DoS Defense
Kiểm tra ARP động (DAI)
SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
An toàn cổng
Hỗ trợ kiểm soát Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm
IPv6 Ngăn xếp IPv4 / IPv6 kép
Phát hiện nghe phát đa hướng (MLD) Snooping
Phát hiện láng giềng IPv6 (ND)
Phát hiện đơn vị truyền dẫn đường truyền tối đa (MTU)
Phiên bản Thông báo Kiểm soát Internet (ICMP) phiên bản 6
TCPv6/UDPv6
IPv6 Applications DHCPv6 Client
Ping6
Tracert6
Telnet(v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
Http/Https
IPv6 TFTP
Quản lý Quản lý GUI dựa trên Web và quản lý CLI
SNMP v1 / v2c / v3, tương thích với MIBs công cộng và MIB riêng tư TP-LINK
RMON (1, 2, 3, 9 nhóm)
DHCP/BOOTP Client,DHCP Snooping,DHCP Option82
Giám sát CPU
Cổng Mirroring
Cài đặt Thời gian: SNTP
Tính năng tích hợp NDP / NTDP 
Nâng cấp phần mềm: TFTP & Web
Chẩn đoán hệ thống: VCT
SYSLOG & MIBS công cộng
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm Switch
Dây nguồn
Hướng dẫn cài đặt nhanh
CD nguồn lực
Bộ đế gắn tủ Rack
Đế cao su
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
Xem thêm

Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P

15,190,000đ

Mua ngay

Bạn cần tư vấn thêm?

Bình luận

Sản phẩm cùng loại

Thông số kỹ thuật

Sản phẩm bán chạy

Đối tác kinh doanh: