Bộ chia mạng Totolink SW24D
686,000đ
Mã sản phẩm: SW24D
Tình trạng: hết hàng
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Standards | IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x |
| Interface | 24*10/100Mbps RJ45 Ports (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX) |
| Power Supply | 9V DC/800mA |
| Dimensions(L x W x H) | 8.9 x 5.0 x 1.8in. (227 x 127 x 45mm) |
| LED Indicators | 1*Power, Link/Act (1~24) |
| MAC Address Learning | Auto-learning, auto update |
| MAC Address Table | 8K |
| Switching Capacity | 4.8Gbps |
| Network Media | 10BASE-T: UTP Cat 3, 4, 5 cable |
| 100BASE-TX: UTP Cat 5, 5e or above cable | |
| Frame Filtering | 10Mbps: 14,880pps |
| 100Mbps: 148,800pps | |
| Transfer Method | Store-and-Forward |
| Environment | Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) |
| Storage Temperature: -40~70℃ (-40℉~158℉) | |
| Operating Humidity: 10%~90% non-condensing | |
| Storage Humidity: 5%~95% non-condensing | |
| Package Contents | SW24D Desktop Switch |
| Power Adapter | |
| Quick Installation Guide | |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Bộ chia mạng Totolink SG24
1,850,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG24
1,850,000đ
– Switch 24 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps với khả năng Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
...
MEN-5428Layer 2METRO GIBABIT SWITCHVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 Gigabit Lan port + 4 slot Fiber SFP/LAN Gigabit Combo.
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port se ...
SRW2024-K9-EU SG300-28 28-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
SRW248G4-K9-EU SF300-48 48-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks
Liên hệ
Cisco SG95D-16 16-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
MEN-6328DLayer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 slots SFP 155Mbps +4 slots SFP Gigabit 1.25G
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Support MVR and PPPoE ( ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024DE
3,450,000đ
- Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 ...
NSH-1408P8 port PoE SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port POE Gigabit 802.3af
- Port 1~4 hỗ trợ PoE+ 802.3at (30W/port)
- Port 5 ~ 8 hỗ trợ PoE 802.3af (15.4W/port)
- Công suất tổng: 130 Watts
- Hỗ trợ Loop d ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
- Switch 16 cổng Gigabit, 16 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Bộ chia mạng Totolink S808G
415,000đ
Bộ chia mạng Totolink S808G
415,000đ
- Wire-speed performance, desktop size
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC add ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108E
1,070,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108E
1,070,000đ
- Easy Smart Switch Để bàn 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, VLAN theo ...
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Auto-MDI/MDIX: tự động chuyển đổi giữa cáp thẳng và cáp chéo trên tất cả các port 10/100 và port 10/100/1000
Hỗ trợ đóng gói gói tin lớn (chỉ có ở port Gigabit) ...
MEN-6412Layer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 4-port 100/1000 combo + 4-slot 100/1000 SFP + 4-slot Gigabit SFP
- Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để triển ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-R480T+
1,290,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-R480T+
1,290,000đ
Cisco SG95D-24 24-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
SF300-48PP-K9-EU SF300-48PP 48-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008D
585,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008D
585,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008D
190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008D
190,000đ
Bộ chia mạng Totolink S808
130,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
Bộ chia mạng Totolink S505
120,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008P
2,145,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008P
2,145,000đ
Switch Để bàn PoE 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 Gigabit bao gồm 4 cổng PoE, Cấp nguồn PoE ...
Cisco SF95D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1048
6,550,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1048
6,550,000đ
- Switch 48 cổng Gigabit, 48 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Bộ chia mạng TP-Link TL-R470T+
890,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-R470T+
890,000đ
Cisco SG95D-08 8-Port 10/100/1000 Gigabit Desktop Switch
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận