Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024D
2,130,000đ
Mã sản phẩm: TL-SG1024D
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Chuẩn và Giao thức | IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab , IEEE 802.3x |
| Giao diện | 24 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps (Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI / MDIX) |
| Mạng Media | 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m) 100BASE-TX/1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e hoặc trên (tối đa 100m) |
| Số lượng quạt | Không quạt |
| Bộ cấp nguồn | 100-240VAC, 50/60Hz |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 13.1W (220V/50Hz) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 11.6*7.1*1.7 in. (294*180*44 mm) |
| Lắp | Rack Mountable |
| Tiêu thụ điện tối đa | 13.08W(220V/50Hz) |
| Max Heat Dissipation | 44.63BTU/h |
| HIỆU SUẤT | |
|---|---|
| Switching Capacity | 48Gbps |
| Tốc độ chuyển gói | 35.7Mpps |
| Bảng địa chỉ MAC | 8K |
| Khung Jumbo | 10KB |
| Công nghệ Xanh | Có |
| Phương thức chuyển | Lưu trữ và về phía trước |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ chia tín hiệu 24 cổng Gigabit Desktop/Rackmount Dây điện Hướng dẫn cài đặt nhanh Bộ dụng cụ rackmount Chân đế cao su |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
NSH-1408P8 port PoE SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port POE Gigabit 802.3af
- Port 1~4 hỗ trợ PoE+ 802.3at (30W/port)
- Port 5 ~ 8 hỗ trợ PoE 802.3af (15.4W/port)
- Công suất tổng: 130 Watts
- Hỗ trợ Loop d ...
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG24D
1,780,000đ
– Switch 24 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps với khả năng Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng m ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008D
190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008D
190,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16
1,600,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16
1,600,000đ
– 16 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps tự động Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng mở ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016DE
2,540,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016DE
2,540,000đ
- Easy Smart Switch 16 cổng Gigabit, 16 cổng RJ45 ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1024D
860,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1024D
860,000đ
- Switch 24 cổng 10/100M, 24 cổng RJ45 10/100M, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Bộ chia mạng Totolink SG24
1,850,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG24
1,850,000đ
– Switch 24 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps với khả năng Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
- Switch 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
SF302-08PP-K9-EU SF302-08PP 8-port 10/100 PoE+ Managed Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-R480T+
1,290,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-R480T+
1,290,000đ
Vigorswitch G2280L2 Managed Gigabit SwitchDrayTekMade in Taiwan"
Liên hệ
- 24 port LAN Gigabit
- 4 port combo LAN Gigabit + slot SFP quang Gigabit
- Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLA ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008P
1,800,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1008P
1,800,000đ
Switch Để bàn PoE 8 cổng 10/100Mbps, 8 cổng RJ45 10/100Mbps bao gồm 4 cổng PoE, Cấ ...
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Switch 3com HP-V1405-16Port(10/100)
950,000đ
Auto-MDI/MDIX: tự động chuyển đổi giữa cáp thẳng và cáp chéo trên tất cả các port 10/100 và port 10/100/1000
Hỗ trợ đóng gói gói tin lớn (chỉ có ở port Gigabit) ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016D
520,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
- Switch 16 cổng Gigabit, 16 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108PE
2,550,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG108PE
2,550,000đ
Easy Smart Switch Để bàn PoE 8 c ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
NSH-3424Gigabit Managed Switch(chuyên dùng cho Game bootrom)VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- Switch cho Game-NET, các tòa nhà, chung cư, Hotel để triển khai internet và IPTV
- Tính năng LACP/Static Trunk giúp gộp băng thông giữa các SW bằng nhiều đường truyề ...
SRW2024-K9-EU SG300-28 28-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng Totolink SG16D
1,480,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16D
1,480,000đ
– 16 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps tự động Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng mở rộng mạng ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Vigorswitch G128024 port Gigabit Managed Switch DrayTekmade in Taiwan
Liên hệ
- 4 x cổng combo RJ45 + SFP slot Gigabit Uplink
- Tính năng chia VLAN chuẩn 802.1q, Port based VLAN, VoIP VLAN
- Tính năng LACP dùng gộp băng thông đường truyền
- T ...
SRW224G4-K9-EU SF300-24 24-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link T1600G-52PS(TL-SG2452P)
42,300,000đ
Bộ chia mạng TP-Link T1600G-52PS(TL-SG2452P)
42,300,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016DS
685,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SF1016DS
685,000đ
- Switch 16 cổng 10/100M, 16 cổng RJ45 10/100M, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Bộ chia mạng Totolink SW16
774,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW16
774,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận