Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-JYN0N1
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5379-JYN0N1
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Inspiron 13 5379 JYN0N1 - Vỏ nhôm Xám | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | 8th Generation Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6GHz Upto 3.4GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA3 |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3 inch Full HD IPS Truelife LED Backlit Touch - Màn hình cảm ứng |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | USB 2.0, USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Camera |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 |
| Trọng Lượng | 1.78kg |
| Màu sắc | Grey |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70123079
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSHD
11,890,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 14 inch HD (136 ...
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14. ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696 480gb
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
RAM 8GB (DDR4 2666MHz)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD WVA Anti-Glare
Pin 3Cell 41WHrs
Color Titan Grey (Xám)
Weig ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14inch FHD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG ...
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI35027
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70153001
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
RAM: 4GB (1x4GB) 3200MHz DDR4 (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570C-P75F001
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Bình luận