Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-C3TI7501W
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5379-C3TI7501W
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 5379-C3TI7501W |
| Bộ VXL | Core i7 8550U (1.6Ghz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA onboard, Intel HD Graphics 620 |
| Bộ nhớ | 1*8Gb bus 2400/ 1 slot |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 13.3Inch Full HD Touch |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 2.0 1 x USB 3.0 1 x HDMI Card Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Màn hình full HD cảm ứng, xoay 360 độ |
| Hệ điều hành | Windows 10 + Office 365 |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 30 x 20.1 x 2.1 cm |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Grey |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080 ...
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
RAM: 4GB (1x4GB) 3200MHz DDR4 (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x ...
Máy tính xách tay Dell Vostro V5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR3
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70165058
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
RAM: 16GB (2 x 8GB) DDR4 3200 MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340011
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570A-P66F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-70134541
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540W13
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel Iris Xe
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LE ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70159379
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200mhz( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặng ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-VTI73124W
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Liên hệ
Bình luận