Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Loki 3579-70159095 16Gb/SSD256
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3579-70159095 16Gb/SSD256
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040 |
| Bộ VXL | Core i7 8750H (2.2Ghz-9Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, NVIDIA GTX1050 TI 4GB DDR5 |
| Bộ nhớ | 16Gb bus 2666 |
| Ổ cứng | 1Tb+256Gb SSD |
| Màn hình | 15.6Inch IPS Full HD |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp |
1x 2-in-1 SD / MicroMedia card 2x SuperSpeed USB 3.1 with PowerShare 1x USB 3.1 Gen 2 1x Power/DC-in Jack 1x HDMI 2.0 1x Gigabit Ethernet RJ-45 1x Headphone/Mic 1x Noble lock slot |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | Màn hình FullHD, IPS |
| Hệ điều hành | DOS |
| Pin | 4 cell 56 WHr |
| Kích thước | 38 x 25.8 x 2.2 cm |
| Trọng lượng | 2.53 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti ...
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3511C P112F001CBL
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
RAM: 8GB (1x8GB)3200Mhz DDR4 (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIE
VGA: Intel® Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Non-Touc ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-F5YX01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3480-L3480I516D
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Laptop Dell G15 5511 70266676
23,690,000đ
Laptop Dell G15 5511 70266676
23,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MH (2 khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 108 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz onboard
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.3 inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA Display w ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i5U085W11BLU
17,650,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i5U085W11BLU
17,650,000đ
RAM 16GB DDR4 2666MHz (8GB + 8GB AKC tặng)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel UHD Graphics
Display 15.6Inch FHD WVA 120Hz 250nits Anti-Glare
Pin
Color Carb ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70159095/70167040
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-782P82
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70159379
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080 ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
55,690,000đ
-
Liên hệ
Bình luận