Máy tính xách tay Asus Vivobook A A512DA-EJ829T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A512DA-EJ829T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất ASUS | |
| Tên sản phẩm A512DA-EJ829T | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | AMD Dual Core R3-3200U Processor, 2.6 GHz (1M Cache, up to 3.5 GHz) |
| Tốc độ | 2.6 GHz (1M Cache, up to 3.5 GHz) |
| Bộ nhớ đệm | 4MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 4Gb |
| Số khe cắm | 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | PCIEG3x2 NVME 512GB M.2 SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6Inch Full HD |
| Độ phân giải | Full HD |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Card màn hình AMD Radeon™Vega 3 Graphics |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Wi-Fi 5(802.11ac)+Bluetooth 4.2 (Dual band) 2*2 |
| LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | Bluetooth® 4.2 Combo |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2x USB 2.0 1x USB3.1 Type A (Gen1) 1x USB3.1 Type C (Gen 1) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x Headphone-out & Audio-in Combo Jack 1x HDMI |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Card mở rộng | |
| LOA | Sonic Master |
| Kiểu Pin | 37WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
| Sạc pin | ø4.0 45W AC Adapter Output: 19V DC, 2.37A, 45W , Input: 100~240V AC 50/60Hz universal |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 10 (64bit) |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 35.7(W) x 23.0(D) x 1.99 ~ 1.99 (H) cm |
| Trọng Lượng | 1.35 KG (Without Battery) 1.60 KG (with 2 cell battery) |
| Màu sắc | TRANSPARENT SILVER |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK287T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB SATA 3.0 M.2
VGA Intel® UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD 60Hz Anti-Glare
Pin 2Cell 37WHrs
Color Xanh Khổng Tước
Finger ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ422T (Xám)
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 8 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glare ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB339T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ100T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ104T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 633
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Transpare ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV157T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 600
Fingerprint
Weight 1.50 kg
Color Silver ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM068W
27,950,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOUCH,400NI ...
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ025T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Xanh
PIN: 3-Cell, 50WHrs ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV834T
Liên hệ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Ram 8GB DDR4 on board
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA Intel® Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD (1920 x 1080) 16:9, LED Backlit, 22 ...
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2007T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Scar GL503GE-EN021T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703VD-EE057T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK469T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz NTSC 45%
VGA Intel UHD graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.50 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
Finger ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận