Máy tính xách tay Asus TP203NAH-BP049T
Liên hệ
Mã sản phẩm: TP203NAH-BP049T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus TP203NAH-BP049T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Pentinum N4200 |
| Tốc độ | 1.1GHz Upto 2.5GHz, 4 Cores 4 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 2MB Cache L2 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 11.6 inch HD IPS Touch - Màn hình cảm ứng |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 505 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x USB 3.1, 1 x 2x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Micro-SD |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Single Language |
| Trọng Lượng | 1.3 kg |
| Màu sắc | Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB099T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FL-BQ420T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ403T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL504GM-ES044T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ026T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ418T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 10 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glar ...
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
RAM 8GB DDR5-4800 SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD (2230)
VGA NVIDIA® GeForce RTX ...
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus K555LF-XX165D
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ026T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHr ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV116T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ314T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB003T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703GM-E5016T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV039T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận