Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1117T
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX461UA-E1117T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm UX461UA-E1117T - Vỏ nhôm Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6Ghz Upto 3.4Ghz, 4 Cores 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB LPDDR3 2133MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" (16:9) Đèn LED nền Full HD - Màn hình cảm ứng |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1xUSB Type-C (USB3.1 Gen1), 2xUSB Type-A (USB3.1 Gen1) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Micro SD |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 57Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.4 kg |
| Màu sắc | Vỏ nhôm Vàng |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FL-BQ420T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ025T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Xanh
PIN: 3-Cell, 50WHrs ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP410UF-EC029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Ram 16GB DDR4 on board
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15.6-inc ...
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ285T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FTC-A9169T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3 Onboard
SSD 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5 Max-Q
Display 15.6inch FHD NTSC 72%
Pin 4cell, 71WHrs
Colo ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG034T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus X505ZA-EJ563T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
VGA Radeon_Vega 8_Shared
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3CELL 42Whr
COLOR VÀNG
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB102T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus X541NA-GQ252T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus A556UA-DM366D
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus 15X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook A A512DA-EJ829T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIE
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2Cell 37WHrs
MÀU Tran ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận