Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Mã sản phẩm: E402NA-GA025T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Tên sản phẩm Asus E402NA-GA025T - Xanh | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Pentium N4200 |
| Tốc độ | 1.1Ghz, up to 2.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 2MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14" LED HD |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® HD Graphics 505 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x USB 2.0 ; 1 x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xVGA, 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | 3 -in-1 card reader (SD/ SDHC/ SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 2 cell 32Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home Single Language |
| Trọng Lượng | 1.65kg |
| Màu sắc | Xanh Đậm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP412UA-EC101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ132T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus A411UF-BV087T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920X1200)
Pin: 3 Cells 50WHrs
Cân nặng: 1.6Kg
Màu ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, Nan ...
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ025T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Xanh
PIN: 3-Cell, 50WHrs ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ406T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 8 Graphics
Display 15.6-Inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cells37 Whr ...
Máy tính xách tay Asus UX430UA
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ105T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Cobalt bl ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1117T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB005T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV169T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A556UA-DM366D
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1215T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ026T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHr ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB003T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB003T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận