Máy tính xách tay Asus A556UA-DM366D
Liên hệ
Mã sản phẩm: A556UA-DM366D
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus A556UA-DM366D | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-6200U |
| Tốc độ | 2.3 Ghz, Up to 2.8Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2133Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD LED |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 520 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0, type C 3.1 |
| Kết nối HDMI/VGA | Có |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 2 cell 38Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | PC DOS |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Golden |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2007T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB099T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV309T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ319T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe 3.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce® RTX 2050 4GB
Màn hình: 15.6 inch FHD (192 ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ418T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 10 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ162T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FLC-A4096T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3
SSD: 512GB SSD PCIE
DISPLAY: 13.3Inch FHD IPS
VGA: NVIDIA® GeForce® MX250, với 2GB GDDR5
PIN: 3-cell 50WHRs
Color: Xanh
...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB003T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL504GM-ES044T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4177T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận