Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI35027
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3568-VTI35027
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Vostro 3568 VTI35027 - Đen | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core™ i3-6006U |
| Tốc độ | 2.0GHz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6” HD LED |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 520 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2 x USB 3.0, 1xUSB 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI, 1xVGA |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 Cell 40Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | PC DOS |
| Trọng Lượng | 2.2kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342001
12,500,000đ
RAM: 4GB (1x4GB) 3200MHz DDR4 (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x ...
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i5U085W11BLU
17,650,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i5U085W11BLU
17,650,000đ
RAM 16GB DDR4 2666MHz (8GB + 8GB AKC tặng)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel UHD Graphics
Display 15.6Inch FHD WVA 120Hz 250nits Anti-Glare
Pin
Color Carb ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glar ...
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
Laptop Dell XPS 13 9320 5CG56
55,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 5200 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.4 inch 3.5K (3456 × 2160) OLED, IPS 100%sRGB, cảm ứn ...
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
RAM 8GB (DDR4 2666MHz)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD WVA Anti-Glare
Pin 3Cell 41WHrs
Color Titan Grey (Xám)
Weig ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M53
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR5 4800MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 165Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSDF
11,600,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSDF
11,600,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Alienware AW17R4-7005SL
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588E-P72F002
Liên hệ
Laptop Dell G15 5511 70266676
23,690,000đ
Laptop Dell G15 5511 70266676
23,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MH (2 khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 108 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Liên hệ
Bình luận