Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI35027
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3568-VTI35027
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Vostro 3568 VTI35027 - Đen | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core™ i3-6006U |
| Tốc độ | 2.0GHz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6” HD LED |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 520 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2 x USB 3.0, 1xUSB 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI, 1xVGA |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 Cell 40Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | PC DOS |
| Trọng Lượng | 2.2kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200mhz( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặng ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373A-P83G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70133573
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134546
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LE ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-782P82
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-F5YX01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588B-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
RAM: 16GB (2 x 8GB) DDR4 3200 MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540W13
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
RAM: 8GB (1x8GB)3200Mhz DDR4 (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIE
VGA: Intel® Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Non-Touc ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI5017W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
55,690,000đ
Bình luận