Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI321072
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3568-VTI321072
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Dell |
| Series laptop: | Vostro |
| Màu sắc: | Đen |
| Màn hình: | 15.6" ( 1366 x 768 ) không cảm ứng , Màn hìnhchống lóa |
| Thế hệ CPU: | Intel Core thế hệ thứ 7 |
| Dòng CPU: | Core i3 |
| CPU: | Intel Core i3-7020U ( 2.3 GHz / 3MB / 2 nhân, 4 luồng ) |
| RAM: | 1 x 4GB DDR4 2400MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 16GB ) |
| Chip đồ họa: | Intel HD Graphics 620 |
| Cổng kết nối: | 2 x USB 3.0 , 1 x USB 2.0 , 1 x SD card slot , Audio combo , LAN 1 Gb/s |
| Lưu trữ: | 1TB HDD 5400RPM |
| Số cổng lưu trữ tối đa: | 1 x 2.5" SATA |
| Cổng xuất hình: | 1 x HDMI , 1 x VGA/D-sub |
| Kết nối không dây: | WiFi 802.11ac , Bluetooth 4.2 |
| Bàn phím: | thường , có phím số , không đèn |
| Hệ điều hành: | Free DOS |
| Bảo mật: | Vân tay |
| Pin: | 4 cell 40 Wh , Pin rời |
| Kích thước: | 38 x 26 x 2.36 cm |
| Khối lượng: | 2.2 kg |
| VR: | không hỗ trợ |
| Webcam: | HD webcam |
| Ổ đĩa quang: | DVD/CD RW |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696 480gb
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 i7U165W11GRD2
24,990,000đ
RAM: 16GB (2 x 8GB) DDR4 3200 MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5102OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-70134541
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Laptop Dell Inspiron 3511C P112F001CBL
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3480-L3480I516D
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office Bạc
27,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70133573
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14inch FHD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG ...
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
RAM: 4GB(4GBx1)DDR4 3200 Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xᵉ
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134546
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR3
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-R3M961
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron Inspiron N3576E-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
Laptop Dell G15 5511A P105F006AGR
29,990,000đ
RAM: 8GB(8GBX1)DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA(R) GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080), 250nit ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Liên hệ
Bình luận