Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI5017W
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5482-C4TI5017W
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 5482-C4TI5017W |
| Bộ VXL | Core i5 8265U (1.6 Ghz up to 3.9Ghz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, NVIDIA GeForce MX130 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 256Gb SSD |
| Màn hình | 14.0Inch FHD TouchScreen |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 2.0 1 x USB 3.0 1 x HDMI Card Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Màn hình full HD cảm ứng, xoay 360 độ |
| Hệ điều hành | Windows 10 + Office 365 |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 30 x 20.1 x 2.1 cm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LE ...
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588F-P72F002
Liên hệ
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
RAM: 16GB (1 x 16GB) DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 Gen 3 PCIe x4 NVMe SSD + 1x M.2 PCie
VGA: NVIDIA T600 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (19 ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz onboard
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.3 inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA Display w ...
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
RAM: 8GB (1 x 8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD NVMe
VGA: Integrated Intel® Iris® XE Graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1200) Truelife ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-N3I3001W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5
Màn hình: 14-inch, FHD (1920x1080), 60 Hz, ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel UHD)
...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y3
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR3
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Alienware AW17R4-7005SL
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588E-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3480-L3480I516D
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342002
Liên hệ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB 2.5" 5400RPM HDD + 1 slot M2 PCie
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Laptop Dell G15 5511 70266676
23,690,000đ
Laptop Dell G15 5511 70266676
23,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MH (2 khe)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 108 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70133573
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
55,690,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
Bình luận