Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-C5I31120
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3567-C5I31120
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 3000 series Inspiron 3567-C5I31120 |
| Bộ VXL | Core i3 6006U (2.0Ghz-3Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, Radeon R5 M430 2GB |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 2.0 1 x USB 3.0 1 x HDMI Card Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | DOS |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 38.1 x 26.7 x 2.6 cm |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588F-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370B-P87G001
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5
Màn hình: 14-inch, FHD (1920x1080), 60 Hz, ...
Laptop Dell Latitude 3520 70251603
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468B-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-42VN54DW02
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz onboard
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.3 inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA Display w ...
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
RAM 8GB (DDR4 2666MHz)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD WVA Anti-Glare
Pin 3Cell 41WHrs
Color Titan Grey (Xám)
Weig ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-F5YX01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70169219
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M52
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF2
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5108
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510 V5I3305W
12,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080 ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-70146440
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70123079
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
Bình luận