Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Mã sản phẩm: S430UA-EB098T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Model: | S430UA-EB099T |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 620 |
| Loại màn hình: | IPS, NanoEdge |
| Kích thước màn hình: | 14.0 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Công nghệ âm thanh: | Built-in speaker Built-in array microphone |
| Chuẩn âm thanh: | Sonic Master |
| Chuẩn WiFi: | 802.11ac |
| Cổng USB: | 2x USB 2.0, 1x USB 3.1, 1x Type C USB 3.1 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | microSD |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 4.2 (Dual band) 2*2 |
| Camera: | HD Web camera |
| Tính năng mở rộng: | Bảo mật vân tay |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell 42 Whrs |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.40 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323 x 226 x 18 mm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Gaming GL504GM-ES044T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X540MA-GQ129T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB003T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
Laptop Asus Vivobook X1404VA-NK125W
14,850,000đ
RAM 8GB DDR4 Onboard (Còn trống 1x DDR4 SO-DIMM slot)
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD IPS, Anti-Glare, 250nits
VGA In ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, Nan ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ105T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Cobalt bl ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX506HF HN014W
16,450,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe 3.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce® RTX 2050 4GB
Màn hình: 15.6 inch FHD (192 ...
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Ram 8GB DDR4 on board
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA Intel® Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD (1920 x 1080) 16:9, LED Backlit, 22 ...
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX580GE-BN066T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ418T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 10 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus X542UF-GO069T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-EN047T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ403T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB097T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận