Máy tính xách tay Asus K555LF-XX165D
Liên hệ
Mã sản phẩm: K555LF-XX165D
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus F555LF-XX166D Black | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5 5200U |
| Tốc độ | 2.2Ghz, Up to 2.7Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6 " LED |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® 930M with 2GB |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | Có |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | PC DOS |
| Trọng Lượng | 2.3 kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV157T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 600
Fingerprint
Weight 1.50 kg
Color Silver ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ026T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X540MA-GQ129T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ028T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1215T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UB-BV145T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV034T- Bạc(New)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB M.2 PCIe NVMe
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare LED-backlit
VGA Intel UHD Graphics 600
Weight 1.50 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Cell ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus Vivobook A412DA-EK346T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512G PCIe
VGA AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 14.0Inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2 Cell 37WHrs
Color Bạc
...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ104T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 633
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Transpare ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK199T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3X2
Display 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare with 45% NTSC
VGA Integrated Intel UHD Graphics
Màu Xám
Pin 2cell 32Whrs
W ...
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK155T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB054T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Đỏ
PIN: 3-Cell, 50WHrs
Tín ...
Máy tính xách tay Asus UX391UA-EG030T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
RAM: 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14.0-inch WUXGA (1920 x 1200) Glossy d ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận